Welcome, Guest. Please login or register.
June 26, 2024, 04:21:37 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  ล้อ & ดุมล้อสวยๆ / Rims & Hubs (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ดุมรังผึ้ง
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: ดุมรังผึ้ง  (Read 6033 times)
Jame
AA Pro

« on: December 21, 2009, 10:01:11 PM »

ชอบมากๆครับดุมรังผึ้งตัวนี้ เงาๆ สวยๆ Grin Grin Grin

Grin

Grin

For Love Or Money
guttsu
AA Pro

« Reply #1 on: December 21, 2009, 10:03:11 PM »

สวยจริงๆด้วย งบประมาณมาใหม่อีกแล้วเหรอครับพี่

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #2 on: December 21, 2009, 11:17:16 PM »

สุดยอดเหล่าอะไหล่เทพ ...... Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked....เด็ดฯทั้งนั้น น่ะพี่น้องงงงงง Shocked Shocked Shocked Shocked Wink

Jame
AA Pro

« Reply #3 on: December 21, 2009, 11:48:50 PM »

สวยจริงๆด้วย งบประมาณมาใหม่อีกแล้วเหรอครับพี่

งบคนอื่นครับกื้อ Grin

swg
B Pro

Email
« Reply #4 on: December 22, 2009, 12:36:02 AM »

เอามาจนได้สวยครับ Wink
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #5 on: December 22, 2009, 01:06:22 AM »

ป๋าแกเล่นแต่ของแรงทั้งนั้นเลย..มาเฟีย bmx ตัวจริง..(ไม่เคยเห็นเฮียเค้าจะคุยเลยเน๊อะ.. Grin Grin Grin)
 redline square back 75' มาถึงเอามาให้ชมแบบสะเทือนวงการหน่อยนะครับ..อยากชม.. Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #6 on: December 22, 2009, 07:32:06 AM »

นี่มันดุมรังผึ้งไต้หวัน...แบบพื้นๆนี่นา  Grin Grin

แนะนำส่งคุณ รุจน์ เดอะ สตาร์ ด่วน!!! อยากได้มาโคลนนิ่งอ่ะ  Grin Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
wat_sa
Expert

หลวงพ่อทวด วัดช้างให้

Email
« Reply #7 on: December 22, 2009, 09:31:32 AM »

ผมเคยใช้ของไต้หวัน  เวลาปั่นจะมีเสียงดัง วู้วู้วู้.......................

ที่เป็นของจริง  เสียงคงเพราะน่าดู  เคยเห็นมานานแล้ว  แต่ไม่เคยเห็นของจริงในไทยเลย

เยี่ยมจริง ๆ เลยครับ Wink
Jame
AA Pro

« Reply #8 on: December 22, 2009, 10:53:39 AM »

ป๋าแกเล่นแต่ของแรงทั้งนั้นเลย..มาเฟีย bmx ตัวจริง..(ไม่เคยเห็นเฮียเค้าจะคุยเลยเน๊อะ.. Grin Grin Grin)
 redline square back 75' มาถึงเอามาให้ชมแบบสะเทือนวงการหน่อยนะครับ..อยากชม.. Wink

Squarback บอกว่าเมกาหนาวมากหิมะตกหนักไม่รู้จะมาเมื่อไหร่ Grin

นี่มันดุมรังผึ้งไต้หวัน...แบบพื้นๆนี่นา  Grin Grin

แนะนำส่งคุณ รุจน์ เดอะ สตาร์ ด่วน!!! อยากได้มาโคลนนิ่งอ่ะ  Grin Grin

Grin Grin Grin

ผมเคยใช้ของไต้หวัน  เวลาปั่นจะมีเสียงดัง วู้วู้วู้.......................

ที่เป็นของจริง  เสียงคงเพราะน่าดู  เคยเห็นมานานแล้ว  แต่ไม่เคยเห็นของจริงในไทยเลย

เยี่ยมจริง ๆ เลยครับ Wink

อันนี้มันดัง อ๊อด อ๊อด ๆๆๆ  Grin

Red-pio
AA Pro

« Reply #9 on: December 22, 2009, 11:03:00 AM »

***ผมก็มี...แต่...เป็นของ "ไต้หวัน" นะ Cry Cry Cry
เจ้านี่เอง...ที่ยี่ห้อเดียวกับ...น้ำยา...ล้างจาน!!!! Grin Grin Grin
Jame
AA Pro

« Reply #10 on: December 22, 2009, 08:28:26 PM »

***ผมก็มี...แต่...เป็นของ "ไต้หวัน" นะ Cry Cry Cry
เจ้านี่เอง...ที่ยี่ห้อเดียวกับ...น้ำยา...ล้างจาน!!!! Grin Grin Grin

เอาแบบนี้สักคู่มั้ยครับพี่หนุ่ยเดี๋ยวจัดให้ Cheesy

Red-pio
AA Pro

« Reply #11 on: December 22, 2009, 09:07:06 PM »

เอาแบบนี้สักคู่มั้ยครับพี่หนุ่ยเดี๋ยวจัดให้ Cheesy

**เราคนไทย...ต้อง...ไทเทเนียม!!! Grin Grin Grin
ไม่ไหวครับ ราคานี้ถอย T/A ได้สบายยยยยยยยยยยย!!!
Jame
AA Pro

« Reply #12 on: December 23, 2009, 09:08:25 AM »

แหม....พี่หนุ่ยก็เว่อร์ไปราคานี้ถอยตะเกียบ t/a ยังไม่ได้เลย Cheesy

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length