Welcome, Guest. Please login or register.
June 25, 2024, 01:51:32 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สนามศรีสมาน(2)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 38 Print
Author Topic: สนามศรีสมาน(2)  (Read 186557 times)
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #165 on: November 20, 2010, 02:07:02 AM »

.................ประกาศ.....................

สนามศรีสมานแห่งนี้....กำลังจะกลายเป็นตำนาน...ให้เก็บไว้ในความทรงจำครับ  Cool
แต่ชาวศรีสมานไม่ได้หายไปไหนนะครับ...ย้ายไปอยู่ในสถานที่แห่งใหม่...
รูปแบบไฉไลและมันส์กว่าเดิมแน่นอนครับ...น้ำไฟพร้อม...ห้องน้ำมีครับ Wink
ความคืบหน้าสถานที่ใหม่...จะมารายงานให้ทราบเป็นระยะนะครับ  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #166 on: November 21, 2010, 08:02:56 PM »

เมื่อวานศรีสมานสัญจร...ไปสนาม อ.หน่อยมาครับ  Cheesy
ได้ออกกำลังกาย...แถมเจอคนคอเดียวกัน...ยาวเลย  Cheesy

เครี่องมือออกกำลังกาย...ปั่น-ปั่น...ปั๊ม-ปั๊ม...สนุกดีครับ  Wink

คอ os เหมือนๆกัน...มาพบพาหนะโรคหวัด(ฮัด-เช้ย)  Cheesy

กำลังตกลงว่า...เก้าอี้มี 2 ตัว...ใครจะนั่งบ้าง  Grin

ก็ฮาฮากันไป...ในแบบชาว osbmx ครับ...... Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #167 on: November 24, 2010, 07:21:10 PM »

ขอโทษที่กลับก่อนครับ.....สาวที่บ้านโทรตามหลายตลบ..เลยเกรงใจขอกลับก่อน  Grin Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #168 on: November 25, 2010, 10:01:39 AM »

แจ่มกันทุกท่านเลยครับ อยากไปจัง แต่อยู่ไกล  Undecided

Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #169 on: November 25, 2010, 12:02:04 PM »

ลีลาของท่านพี่ ป้ำ กะ พี่ ยุ่น ไม่เบาเลย ปีหน้ารุ่น 40 ปี หนาวแน่...ส่วนท่านพี่นะไม่ยอมประกอบเจ้า S&M สักที่...ไอ้เราก็อยากจะลองขี่ใจจะขาด..ด้วยอยากรู้ว่า .38 แรงสมชื่ออะป่าว Grin
Jame
AA Pro

« Reply #170 on: November 25, 2010, 01:37:16 PM »

อยากจะเอาเจ้า haro ของผมไปประกบทดสอบความแรงกับเจ้า 125 สักหน่อย สนามหน้าวันที่ 19 ธ.ค นี้เจอกันครับพี่อุ๊ที่บางปู Wink

For Love Or Money
pum
AA Pro

Email
« Reply #171 on: November 25, 2010, 09:49:05 PM »

อยากจะเอาเจ้า haro ของผมไปประกบทดสอบความแรงกับเจ้า 125 สักหน่อย สนามหน้าวันที่ 19 ธ.ค นี้เจอกันครับพี่อุ๊ที่บางปู Wink

ได้ดูของแรงๆแล้ว............ Shocked Shocked Shocked

ลีลาของท่านพี่ ป้ำ กะ พี่ ยุ่น ไม่เบาเลย ปีหน้ารุ่น 40 ปี หนาวแน่... Grin

ยอกันเกินไปแล้วครับคุณอุ๊........ผม"หมูสนามจริง สิงห์สนามซ้อม"ค๊าบ  Grin Grin

aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #172 on: November 26, 2010, 01:43:27 PM »

คิดถึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Cry Cry Cry Cry Cry

คิดถึงเช่นกันครับอ๊อฟ....พวกพี่ๆนึกว่าเลิกเล่นไปซะแล้ว  Tongue
ตอนนี้พอจะมีเวลามามันส์กันได้รึยังครับ  Grin

เลิกไม่ได้ทำไงดี  Grin Grin Grin Grin Grin

ช่วงนี้งานหนักมากงานเดินเงินไม่มามีแต่ใจอย่างเดียว
อยากให้เสร็จๆซักทีถ่ายกันมาแปดปีละ ว่างเมื่อไหร่กลับไปมันแน่นอน

เจอกันงานวันเสานะครับ โดดงานไปเลย55555 Grin Grin Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
pum
AA Pro

Email
« Reply #173 on: November 26, 2010, 10:33:55 PM »

มีข่าวมาแจ้งครับ.............

ตอนนี้สนามศรีสมานแห่งใหม่เริ่มลงมือสร้างแล้วนะครับ  Cheesy Cheesy
เร็วๆนี้...คงจะได้มันส์และยืดเส้นยืดสายกันแล้ว  Cheesy
ใครสนใจจะเสียเหงื่อ...เรียนเชิญคร๊าบ  Smiley  อาทิตย์นี้(28)...ปั้นเนินแล้วคร๊าบ  Cool

แผนที่ครับ  Grin

pum
AA Pro

Email
« Reply #174 on: November 26, 2010, 10:41:06 PM »

คิดถึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Cry Cry Cry Cry Cry

คิดถึงเช่นกันครับอ๊อฟ....พวกพี่ๆนึกว่าเลิกเล่นไปซะแล้ว  Tongue
ตอนนี้พอจะมีเวลามามันส์กันได้รึยังครับ  Grin

เลิกไม่ได้ทำไงดี  Grin Grin Grin Grin Grin

ช่วงนี้งานหนักมากงานเดินเงินไม่มามีแต่ใจอย่างเดียว
อยากให้เสร็จๆซักทีถ่ายกันมาแปดปีละ ว่างเมื่อไหร่กลับไปมันแน่นอน

เจอกันงานวันเสานะครับ โดดงานไปเลย55555 Grin Grin Grin

แล้วเจอกันครับอ๊อฟ......... Grin

pum
AA Pro

Email
« Reply #175 on: December 05, 2010, 02:50:41 AM »

รถแบ็คโฮเข้า....สนามศรีสมาน2...เป็นรูปเป็นร่างแล้วครับ  Grin
อดใจอีกนิด...ได้มันส์กันแล้วครับ  Cheesy

โฟร์แมน....ผู้เข้าควบคุมดูแลการก่อสร้าง  Grin Grin Grin

อดทนอีกนิดนะคร๊าบบบบ  Wink

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #176 on: December 05, 2010, 07:28:19 PM »

ทำให้คนอื่นรวย คนอื่นดัง แต่ตัวเองเจ็บ ก็ไม่ไหวนะน้อง คิดดูดีๆ  Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
pum
AA Pro

Email
« Reply #177 on: December 11, 2010, 03:05:56 AM »

มารายงานความคืบหน้านะครับ................. Grin

หลังจากรถแบ็คโฮเข้า....วางไลน์...ก่อเนิน...
วันนี้...เข้าไปตบแต่งเนิน และแทร็คทางวิ่ง....คืบหน้าไปมากครับ  Cheesy

ความมันส์....ใส่กันตั้งแต่เนินแรกเลยครับ...... Cheesy

pum
AA Pro

Email
« Reply #178 on: December 11, 2010, 03:15:52 AM »

เนินเทคนิคก่อนเข้าแบงก์แรก....ต้องมาลองครับ  Wink

เนินวัดใจครับ...สเต็ปแวน  Grin

เนินอูฐ...วัดใจก่อนเข้าแบงก์สอง

สนามยังไม่ทันเสร็จ...เด็กๆก็มีความสุขรอแล้วครับ  Grin

ขอบคุณทุกหยาดเหงื่อและทุกความทุ่มเทครับ
มีความสุขครับ...ที่ได้ทำสนามแบบของเราเอง...สไตล์เราเอง...ทุนเราเอง...
และ...ด้วยความบ้าของเราเอง  Grin Grin Grin

สู้ต่อไปครับ....40 up bmx racing team  Cheesy Wink

Chaiyuth
Expert

« Reply #179 on: December 11, 2010, 08:54:45 AM »

กลับถึงบ้าน  หลับสะบาย......... Grin Grin

Pages: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 38 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length