Welcome, Guest. Please login or register.
June 26, 2024, 02:06:21 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  งานโชว์ BMX ที่ MBK วันที่ 22 สิงหาคม 2552 เขาเชิญมาร่วมกิจกรรมกัน
0 Members and 6 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 ... 7 Print
Author Topic: งานโชว์ BMX ที่ MBK วันที่ 22 สิงหาคม 2552 เขาเชิญมาร่วมกิจกรรมกัน  (Read 36881 times)
bullterrier
A Pro

« Reply #15 on: July 22, 2009, 10:49:02 PM »

ไปไหนไปกันคับ......... Cool
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #16 on: July 22, 2009, 11:34:25 PM »

ไปครับ.... Grin

Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #17 on: July 23, 2009, 08:25:39 AM »

คงต้องทำเสื้องานนี้ประจำปี 2009 แล้วครับ  เดี่ยวไม่ทัน ถ้าไม่มีอะไร เอาแบบเดิมสีเดิม  เปลี่ยนปี และ เพิ่ม ชื่องานเข้าไปเห็นเป็นไง..ถ้าโอเคกันเดี่ยวผมจัดการให้.. Wink
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #18 on: July 23, 2009, 08:30:04 AM »

งานนี้ต้องชวนพี่ แย้..พี่ อู๊ด..พี่ ธนากร มาโชว์แบบนี้บ้างแล้ว..ถ้าพี่ทั้งสามได้อ่านข้อความนี้แล้ว เตรียวซ้อมเลยนะพี่.. Grin สามหนุ่มสามมุม...เทห์ออก ไม่แพ้ต่างชาติแน่นอน..มีไรบอกผมช่วยเต็มที่ครับ... Grin
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #19 on: July 23, 2009, 12:17:48 PM »

นั่นสิครับ....กำลังคิดอยู่เหมือนกันว่าจะเชิญทั้งสามท่านมาดชว์ในงานด้วย  Grin
งานนี้ต้องชวนพี่ แย้..พี่ อู๊ด..พี่ ธนากร มาโชว์แบบนี้บ้างแล้ว..ถ้าพี่ทั้งสามได้อ่านข้อความนี้แล้ว เตรียวซ้อมเลยนะพี่.. Grin สามหนุ่มสามมุม...เทห์ออก ไม่แพ้ต่างชาติแน่นอน..มีไรบอกผมช่วยเต็มที่ครับ... Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
wat_sa
Expert

หลวงพ่อทวด วัดช้างให้

Email
« Reply #20 on: July 23, 2009, 01:07:19 PM »

เชิญตำนนาน  BMX  เมืองไทยมาด้วยนะครับ

ถ้าไม่ติดธุระอะไรสำคัญจริง ๆ  ผมจะไปจากสงขลาเลยครับ

รออยู่นานแล้วไม่เคยได้ไปเลย  อยากเจอพวก พี่ ๆ ทุกคนด้วยครับ
NSW
Looking Over the Fence
*

ride for life

« Reply #21 on: July 23, 2009, 02:10:31 PM »

เพิ่มเติมรูป OS HARO งานที่โคโลนให้อีกรูปครับ ดูกันเต็มๆ

งานนี้น้อง Boom เด็กไทยได้แชมป์โลก Flatland รุ่น Amteur ครับ

SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #22 on: July 23, 2009, 03:06:04 PM »

Grin อยากได้โปสเตอร์ ชอบชอบ
admin
AA Pro

« Reply #23 on: July 24, 2009, 12:27:49 PM »

เยี่ยมเลยครับ....จริงๆนะกีฬาที่แข่งขันคนเดียวเนี้ย...ชาติไทยไม่เป็นรองใครจริง

เยี่ยม!!! แล้งงานนี้เจ้าตูน ได้รางวัลรึเปล่า  Huh Huh

เข้าเรื่องเดิมต่อนะครับ...เรื่องเสื้อ...เพื่อความรวดเร็วจะยังคงป็นดีไซน์เดิมของปีที่แล้ว...แต่จะเปลี่ยนเลขปี...และที่คอด้านหลังคงเป็น ชื่อ เว็บครับ...สีเสื้อคงเปลี่ยนเพื่อความเหมาะสม  Wink

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
motocompo
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #24 on: July 25, 2009, 12:20:42 AM »

เยี่ยมเลยครับ....จริงๆนะกีฬาที่แข่งขันคนเดียวเนี้ย...ชาติไทยไม่เป็นรองใครจริง

เหมือนพี่กำลังจะบอกว่าคนไทยไม่ค่อยรักกันเท่าไหร่เลย..........แต่มันก็จริง
ฉะนั้นเรามารวมพลังกันไปงานที่ mbk เพื่อแสดงว่า os bmx นั้นเป็นหนึ่งเดียว
ผมเอาใจช่วยเพราะไม่รู้ว่าจะไปได้รึเปล่าครับ จะพยายาม
admin
AA Pro

« Reply #25 on: July 25, 2009, 07:37:57 AM »

ไม่ได้มองลึกขนาดนั้นครับบูม..  Grin เพียงแต่ว่าเล่นเป็นทีมมันอาจจะต้องอาศัยโค๊ชที่ดีในการดึงความสามารถทักษะอันโดดเด่นของผู้เล่นแต่ละคนออกมา ให้ทีมมีประสิทธิที่ดีมากที่สุด  Grin

เหลือเวลาไม่ถึงเดือนนะครับ...ใครสามารถมาร่วมงานได้ลงชื่อไว้ได้เลย ถ้านำรถมาได้ช่วยลงแจ้งไว้ด้วยนะครับ

เหมือนพี่กำลังจะบอกว่าคนไทยไม่ค่อยรักกันเท่าไหร่เลย..........แต่มันก็จริง
ฉะนั้นเรามารวมพลังกันไปงานที่ mbk เพื่อแสดงว่า os bmx นั้นเป็นหนึ่งเดียว
ผมเอาใจช่วยเพราะไม่รู้ว่าจะไปได้รึเปล่าครับ จะพยายาม

moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #26 on: July 25, 2009, 11:29:51 AM »

ไปครับอย่างน้อย2คันครับ

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
aoodjumper
Intermediate

I Love BIKE

Email
« Reply #27 on: July 25, 2009, 11:31:01 AM »

นั่นสิครับ....กำลังคิดอยู่เหมือนกันว่าจะเชิญทั้งสามท่านมาดชว์ในงานด้วย  Grin

รู้สึกเป็นเกียรติ เป็นอย่างยิ่งครับ  Wink

HANAMI let's have fun

Wut MERIDA
Intermediate

« Reply #28 on: July 25, 2009, 01:59:08 PM »

รายงานตัวครับผม....ไปแน่นอน ทั้งบ้าน ( 3 คน )
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #29 on: July 25, 2009, 10:38:25 PM »

มาลงนามนะครับ.... Grin แล้วต้องส่ง spec รถที่จะนำไปมั๊ยครับ  Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Pages: 1 [2] 3 4 ... 7 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length