Welcome, Guest. Please login or register.
June 26, 2024, 09:16:45 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  ล้อ & ดุมล้อสวยๆ / Rims & Hubs (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  *** แบบนี้...ก็...มีด้วยยยยยยย!!!!
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 Print
Author Topic: *** แบบนี้...ก็...มีด้วยยยยยยย!!!!  (Read 7936 times)
Red-pio
AA Pro

« on: December 08, 2009, 12:16:30 PM »

*** แบบนี้...ก็...มีด้วยยยยยยย!!!!
ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ...มีน้องคนหนึ่งเค้าเพิ่งเล่น "โอเอสฯ"
เข้ามาหาที่ห้อง หยิบจับของแลกกันไปหลายอย่าง...
ตาดี!!!...ดันมาเจอล้อเหล็ก (ทอง) Shimano (Nos) เกิดอยากได้
ผมก็เล่นตัว...กะ...ว่าจะเก็บไว้ให้มันผุเล่นๆ...แต่...สุดท้ายก็ต้องให้ไป
ไม่รู้น้องเค้ากิน "ดีหมี" มาจากไหน ไม่รู้ใครสั่งสอน ผมก็ถามย้ำไปหลายที
เอาแน่นะ...สุดท้าย...มันเอาจริง...แฮะ!!!
ผมก็ต้องยอมรับข้อเสนอทั้งที่ไม่ค่อยเต็มใจ (แกล้งทำหน้าเศร้าๆ/ ประมาณนี้)  Embarrassed Embarrassed Embarrassed
...แต่...ใจในพองโต!!! Shocked Shocked Shocked

ไม่โดนได้ไง!!!...ก็ข้อเสนอที่เค้าขอแลกด้วย
ล้อ Araya Pro Class สภาพนางฟ้า (สำหรับผม)
เออ...คนอย่างนี้ก็มี...ซึ่ง...สุดท้ายรู้มาว่า
เค้าเหลือ Nos อีก 2 คู่...ผม...กำลังเดินเกมส์...ทางลับอยู่ครับ!!! Wink Wink Wink

friendgroup
B Pro

Email
« Reply #1 on: December 08, 2009, 12:24:09 PM »

จัดมาครับท่าน อิอิ

!!!  GO HARD OR GO HOME  !!!
YESTERDAY
AA Pro

« Reply #2 on: December 08, 2009, 12:29:39 PM »

ผมเอาไม่ nos  ก็ได้ครับเฮียหนุ่ย  Grin Grin Grin Grin
Red-pio
AA Pro

« Reply #3 on: December 08, 2009, 12:32:14 PM »

ผมเอาไม่ nos  ก็ได้ครับเฮียหนุ่ย  Grin Grin Grin Grin

***เค้า...เหลือแต่ของ Nos ถ้าไม่เอา...ก็...อด!!!! Grin Grin Grin
YESTERDAY
AA Pro

« Reply #4 on: December 08, 2009, 12:46:48 PM »

***เค้า...เหลือแต่ของ Nos ถ้าไม่เอา...ก็...อด!!!! Grin Grin Grin
เอาๆๆ อะไรก็ได้ครับ    แล้วแต่เฮียจากรุณา      Grin Grin Grin
Jame
AA Pro

« Reply #5 on: December 08, 2009, 01:29:50 PM »

โชคดีจริงๆ Grin

For Love Or Money
mikah_ce
AA Pro

***SLOW MAN***

Email
« Reply #6 on: December 08, 2009, 01:44:01 PM »

ขอเบอร์ น้องเขา หน่อย ครับ

ผมจะไปบอก น้องเค้า   Grin Grin Grin Grin

ว่า ผมก็อยากแลก  หุหุ

guttsu
AA Pro

« Reply #7 on: December 08, 2009, 05:13:29 PM »

เอาๆๆ อะไรก็ได้ครับ    แล้วแต่เฮียจากรุณา      Grin Grin Grin

เจ้าสัวเมืองจัน เห็นบอกว่าไม่มีรถให้ขึ้นแล้วไง ซุ่มๆๆๆๆ

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
Red-pio
AA Pro

« Reply #8 on: December 08, 2009, 09:25:42 PM »

เจ้าสัวเมืองจัน เห็นบอกว่าไม่มีรถให้ขึ้นแล้วไง ซุ่มๆๆๆๆ

***เห็นบอกว่าจะเอาไปทำ...เหล็กดัด  Grin Grin
นี่ก็เพิ่งได้ ล้อไข่ไปอีก 1 คู่...กำลังรับบริจาค...เพิ่ม!!! Grin Grin Grin
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #9 on: December 08, 2009, 11:47:39 PM »

ระวังน้องเค้าให้ดีครับ จะจับมาแลกซะให้เข็ด น่ะพี่น้องงงงงง  อยากได้ง่ะครับ........ล้อโปร งามจริงนางฟ้า ... Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #10 on: December 09, 2009, 06:19:17 PM »

ผมมีหลายคู่แล้ว ยกเลิก การจอง เชิญคิวต่อไปเลยคร๊าบบบบบบบบบบบ

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Red-pio
AA Pro

« Reply #11 on: December 10, 2009, 08:55:14 AM »

ผมมีหลายคู่แล้ว ยกเลิก การจอง เชิญคิวต่อไปเลยคร๊าบบบบบบบบบบบ

***ได้ครับพี่...ขอบคุณที่แบ่ง UKAI หน้าเรียบ (น้ำเงิน) Nos ให้ผมแบบราคากันเองมาก!!! Grin Grin
Red-pio
AA Pro

« Reply #12 on: December 10, 2009, 08:58:01 AM »

ผมจะไปบอก น้องเค้า   Grin Grin Grin Grin

***ถ้าเป็น US-Size ก็ 7.5 ครับ
ถ้าเป็น UK-Size ก็ 8 ครับ... Grin Grin Grin Grin
guttsu
AA Pro

« Reply #13 on: December 12, 2009, 03:02:44 PM »

***ถ้าเป็น US-Size ก็ 7.5 ครับ
ถ้าเป็น UK-Size ก็ 8 ครับ... Grin Grin Grin Grin

กั๊กสุดๆ Angry Angry Angry Angry Angry

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
Red-pio
AA Pro

« Reply #14 on: December 12, 2009, 08:44:40 PM »

กั๊กสุดๆ Angry Angry Angry Angry Angry

***จุ๊ๆ เดี๋ยว...ไก่ตื่น!!! Grin Grin Grin
Pages: [1] 2 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length