Welcome, Guest. Please login or register.
June 21, 2024, 12:49:21 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  วันพฤหัสฯ @24 ธ.ค.52 นี้...ไปปั่นชมไฟคริสต์มาสในคืน X'mas Eve กัน
0 Members and 3 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 ... 6 Print
Author Topic: วันพฤหัสฯ @24 ธ.ค.52 นี้...ไปปั่นชมไฟคริสต์มาสในคืน X'mas Eve กัน  (Read 27497 times)
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« on: December 10, 2009, 04:09:44 AM »

วันศุกร์ 25 ธ.ค.52นี้...ปั่นชมไฟคริสต์มาส...รับลมหนาว Cheesy... เพราะว่าคืนวันพฤหัส 24 ธ.ค.52... เป็นวันคริสต์มาสคงจะไม่สะดวกสำหรับพวกเราที่ต้องไปทำงานต่อในวันศุกร์...หรือท่านใดคิดอย่างไร Roll Eyes...ลงความเห็นมานะครับว่าเอาวันใหนดี...ระหว่าง 24 กับ 25 นี้    Cheesy Wink
« Last Edit: December 20, 2009, 04:05:51 PM by PocH » Logged

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #1 on: December 10, 2009, 07:06:48 AM »

เมื่อวานตอนบ่าย พี่เป็ด แวะมาหา บอกว่า วันที่26ธค แกว่างพอดีอยากจะปั่นแถวบ้านผม
ขอปั่นอุ่นทริปก่อนสักหนึ่งยก รอ ทริปปลายมกราไม่ใหว กะว่าจะไปคุยนัดกันอีกทีวันที่13นี้
 พี่เป็ดเสร็จงานจะกลับมาจากเชียงใหม่ตอนเช้า คาดว่าน่าจะ ถึงดอนเมืองช่วงสาย
เที่ยงก็น่าจะมาถึงบ้านผมแล้ว
เผื่อถ้าพี่ๆน้องท่านใดมีแรงยังใหว จากปั่นดูไฟ วันที่24-25 ธค 52ส่วนผมคงไม่ได้ไป เพราะได้วีซ่าไปแล้วเมื่อวันที่4ธค ที่ผ่านมาครับ Cry

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #2 on: December 10, 2009, 07:21:59 AM »

...อ่ะ..น่าสนใจ..24-25 ได้หมด วันใหนจัดมาโลด ...แต่เย็นย่ำค่ำคืนในวันที่ 26 ธ.ค.นี้ ข้าพเจ้าติดงานซะแล้ว เพราะต้องไปช่วงงานยกเสาลงหลุมแถวๆทาวน์อินทาวน์... Grin

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #3 on: December 10, 2009, 07:23:48 AM »

หรือวันอาทิตย์ที่ 13 นี้ เอาซะเลย 1 ดอก ณ บ้านทุ่ง ลานดิน เป็นไงพี่น้อง..... Grin Grin

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #4 on: December 10, 2009, 09:03:09 AM »

...อ่ะ..น่าสนใจ..24-25 ได้หมด วันใหนจัดมาโลด ...แต่เย็นย่ำค่ำคืนในวันที่ 26 ธ.ค.นี้ ข้าพเจ้าติดงานซะแล้ว เพราะต้องไปช่วงงานยกเสาลงหลุมแถวๆทาวน์อินทาวน์... Grin

งานป๋าน่าสงสัยจัง...เอาหลักไปปักฐาน  Roll Eyes Tongue

วันไหนเวลาใด...จะ 13 หรือ 24 หรือ 25...จัดมาครับ  Cheesy
โปรแกรมลง...สมาชิกจะได้ตัดสินใจครับ  Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #5 on: December 10, 2009, 09:06:48 AM »

25 ก็ไม่เลวครับพี่น้อง....แต่เสียดายผมติดงานบริษัทครับผม.....เอาไงก็ได้ครับ....ดูความเห็นส่วนใหญ่นะครับ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #6 on: December 10, 2009, 09:50:34 PM »

หรือวันอาทิตย์ที่ 13 นี้ เอาซะเลย 1 ดอก ณ บ้านทุ่ง ลานดิน เป็นไงพี่น้อง..... Grin Grin

...แหมลืมไป ผมก็โพสเร็วไปนิด ลืมไปวันที่ 13 นี้ช่วงเช้าปั่นไปลงนามถวายพระพรกันนี้ แต่ผมคงอดเพราะช่วงเช้าติดงาน กว่าจะเสร็จก็คงจะเกือบๆเที่ยง.... Wink

A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #7 on: December 10, 2009, 11:21:40 PM »

วันที่ 13 นี้...วันเดียวที่เดียวพอครับ ย้ายไปย้ายมาเหนื่อยเปล่าๆ...ส่วนงานตอนเช้า... เจ้าของทริป(ลิ้นปลาหมึก)ยังไม่ชัดเจนเรื่องเส้นทางปั่น Huh...เอาเป็นว่าพรุ่งนี้เย็ยถ้ายังไม่มาตอบ... สงสัยผมคงไปลานดินโลดครับ  Wink

ส่วนปั่นดูไฟคริสมาสเดี๋ยวฟันธงอีกทีวันที่ 21 แล้วกัน หรือเอาเป็นว่าช่วงนี้ถ้าไม่มีเสียงข้างมากมาเปลี่ยน...เอาเป็นวันศุกร์ที่ 25 ตามท่าน Admin ว่าเลยแล้วกัน Cheesy ใครไปหรือสะดวกช่วยรายงานตัวด้วยครับ  Wink

...แหมลืมไป ผมก็โพสเร็วไปนิด ลืมไปวันที่ 13 นี้ช่วงเช้าปั่นไปลงนามถวายพระพรกันนี้ แต่ผมคงอดเพราะช่วงเช้าติดงาน กว่าจะเสร็จก็คงจะเกือบๆเที่ยง.... Wink

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #8 on: December 11, 2009, 01:48:07 AM »

วันที่ 13 นี้...วันเดียวที่เดียวพอครับ ย้ายไปย้ายมาเหนื่อยเปล่าๆ...ส่วนงานตอนเช้า... เจ้าของทริป(ลิ้นปลาหมึก)ยังไม่ชัดเจนเรื่องเส้นทางปั่น Huh...เอาเป็นว่าพรุ่งนี้เย็ยถ้ายังไม่มาตอบ... สงสัยผมคงไปลานดินโลดครับ  Wink

ส่วนปั่นดูไฟคริสมาสเดี๋ยวฟันธงอีกทีวันที่ 21 แล้วกัน หรือเอาเป็นว่าช่วงนี้ถ้าไม่มีเสียงข้างมากมาเปลี่ยน...เอาเป็นวันศุกร์ที่ 25 ตามท่าน Admin ว่าเลยแล้วกัน Cheesy ใครไปหรือสะดวกช่วยรายงานตัวด้วยครับ  Wink

ถ้างั้นช่วงเช้าก็ไปลงนามถวายพระพรก่อน เสร็จถ้าไม่มีการปั่นต่อ ถ้าใหวก็มาต่อลานดินกัน 
เช็คดู พี่นุชาท่านได้มาตอบใว้แล้วครับ
ยังไงแล้วก็ไม่อยากให้เสียความ ที่ตั้งใจใว้แต่แรกครับ

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #9 on: December 12, 2009, 12:53:48 PM »

ดีๆครับ..อยากไปมากๆ...แต่เช้า 26 น่าจะติดงาน แถวสระบุรีครับ..สงใจไปปั่นด้วยครับ...รักทุกคน Kiss Kiss Kiss
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #10 on: December 13, 2009, 03:10:21 PM »

อยากไปจังแต่ 25 ตอนกลางคืน ต้องไป ตจว. กลับก้อ 26 เย็น อดเลย มกราก้อไม่อยู่ ไปเวียตนาม แย่จังอดทุกงานเลย เซ่ง (ขายอะไหล่เลยดีไหม ไม่อยากเก็บแล้ว) อิอิ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #11 on: December 13, 2009, 07:55:44 PM »

อยากไปจังแต่ 25 ตอนกลางคืน ต้องไป ตจว. กลับก้อ 26 เย็น อดเลย มกราก้อไม่อยู่ ไปเวียตนาม แย่จังอดทุกงานเลย เซ่ง (ขายอะไหล่เลยดีไหม ไม่อยากเก็บแล้ว) อิอิ

อย่าเพิ่งต๊อแต๊...คร๊าบน้าดำ  Grin
งานปั่นมีตลอดครับ...คุณธนากร..เจ้าพ่อทริปปั่น..เค้ามีนำเสนอเรื่อยๆครับ...
น้าเป็ดยังติดใจ...ไปเกือบทุกแมทช์เลยครับ... Grin Grin Grin
ปั่นกันลากไส้...ไข่ดันบวม...รวมไส้เลื่อนกันเลยล่ะครับ... Cheesy
น้าเป็ดรับประกัน(ถ้าไม่รับประกัน...เซ็งเป็ด)

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
A Pro

Email
« Reply #12 on: December 16, 2009, 01:09:11 AM »

มีเสียงเรียกร้องมาหลายสายว่า...อยากปั่นในคืนวัน x'mas eve คือในคืนวันที่ 24 กันมากกว่า...และมีงานกันในวันที่ 26 หลายๆท่านเลย(ปีนี้แปลกครับ มีงานวันเสาร์...สงสัยอยู่บริษัทฝรั่งกัน...มีงานเลี้ยงวัน x'mas แน่เลย...) Smiley

เพื่อนๆว่ายังไงกันดีครับ...ช่วยกันลงความเห็นหน่อยครับ Roll Eyes

แล้วพี่ดำครับ...ถ้าเป็นคืนวันที่ 24 มาหรือปล่าวครับ  Wink

rOMANCekz
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #13 on: December 16, 2009, 10:23:08 AM »

พี่ๆครับ ถ้าไปปั่นวันที่24
น้องๆชาวแครายอาจจะขอไปด้วยครับพี่

Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy

Ride Or Die !
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #14 on: December 16, 2009, 12:27:13 PM »

วันที่ 24 น่าสนใจครับ...ไปได้แน่ๆ
พี่ๆครับ ถ้าไปปั่นวันที่24
น้องๆชาวแครายอาจจะขอไปด้วยครับพี่

Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Pages: [1] 2 3 ... 6 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length