Welcome, Guest. Please login or register.
July 02, 2024, 12:30:04 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  โชว์ทั้งคัน / Complete Bikes (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  อะจ๊าก..เมอริด้าM2000..เสริมทัพ..ค่าย..ณ.สันป่าตอง เชียงใหม่..เจ้า..
0 Members and 6 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 Print
Author Topic: อะจ๊าก..เมอริด้าM2000..เสริมทัพ..ค่าย..ณ.สันป่าตอง เชียงใหม่..เจ้า..  (Read 8909 times)
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« on: February 14, 2010, 09:46:43 AM »

Grin Grin ;Dแหล่ม..รับตรุษจีน+วันแห่งความรัก..เสียหน่อย...555..แหล่มๆ Grin Grin Grin

Grin Grin ;Dเพราะวันนี้เป็นวันแห่งความรักครับ..ผมรักOSBMX..คร๊าบ... Grin Grin Grin

Grin Grin Grinเพราะไม่มีเงินซื้อสายฟ้า..เลยเป็นที่มาของเบาะใบนี้...แหล่มไหมคร๊าบบบ.. Grin Grin Grin

Grin Grin ;Dสุดท้ายสำหรับคันนี้..ติชมได้ตามอัชญาศัย..คร๊าบ..พี่น้องงงงงง... Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
mekuto
B Pro

bmx die hard

« Reply #1 on: February 14, 2010, 10:22:41 AM »

ช่วงนี้มาแรงมากครับ เมอริด้า ตระกูล m
คันนี้สวยมากครับ Grin

พรหมเมรศ วันทานุ
728-2-46491-2
กสิกร ออมทรัพย์
I love the 90s
http://www.flickr.com/photos/28586879@N02/favorites/?view=lg
chao chao
AA Pro

« Reply #2 on: February 14, 2010, 10:23:23 AM »

เบาะนี่ดัดแปลงยังไงครับ 55+

สวยครับๆ  Grin
Red-pio
AA Pro

« Reply #3 on: February 14, 2010, 10:34:14 AM »

*** แปลงกายเบาะ UL ได้ไง...ขอดูด้านใต้หน่อยดิ!!! Shocked Shocked Shocked
wnccdr
AA Pro

« Reply #4 on: February 14, 2010, 12:07:46 PM »

*** แปลงกายเบาะ UL ได้ไง...ขอดูด้านใต้หน่อยดิ!!! Shocked Shocked Shocked
  Grin Grin ;Dใครอยากทราบวิธีการแปลงร่างของElena ULให้PMสอบถามไปหาคุณThepวิศวกรประจำค่าย+เจ้าของรถ..ผมก้อลืมถ่ายภาพเก็บและสอบถามวิธีการ..ว่าจะขอให้เขาเขียนเป็นบทความลงในหัวข้อD.I.Y..เผื่อสมาชิกจะได้เอาไปทำกัน..โดยรูปทรงแล้วเบาะมันสวยอยู่แล้ว..ผมว่าน่ะ..เอ้า..ถ้าคุณThepเข้ามาในกระทู้..วานถ่ายรูปมาเพิ่มให้ด้วย..พร้อมชี้แจงวิธีการด่วน..เมื่อวานเซตรถกันเสร็จดันพากันเมาเสียนี่..ม่ายหวายยยยย..ค่ายนี้.. Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
rushy
B Pro

"ค่อยๆปั่นค่อยๆเก็บ"

« Reply #5 on: February 14, 2010, 12:14:41 PM »

สีสวยมากครับ เบาะก็เท่ห์ ทำได้ไงครับ Shocked Shocked Shocked
Red-pio
AA Pro

« Reply #6 on: February 14, 2010, 12:24:50 PM »

Grin Grin ;Dใครอยากทราบวิธีการแปลงร่างของElena ULให้PMสอบถามไปหาคุณThepวิศวกรประจำค่าย+เจ้าของรถ..ผมก้อลืมถ่ายภาพเก็บและสอบถามวิธีการ..ว่าจะขอให้เขาเขียนเป็นบทความลงในหัวข้อD.I.Y..เผื่อสมาชิกจะได้เอาไปทำกัน..โดยรูปทรงแล้วเบาะมันสวยอยู่แล้ว..ผมว่าน่ะ..เอ้า..ถ้าคุณThepเข้ามาในกระทู้..วานถ่ายรูปมาเพิ่มให้ด้วย..พร้อมชี้แจงวิธีการด่วน..เมื่อวานเซตรถกันเสร็จดันพากันเมาเสียนี่..ม่ายหวายยยยย..ค่ายนี้.. Grin Grin Grin

*** รอชมนะครับ...คราวนี้แหละ  Shocked Shocked Shocked
UL จะได้แจ้งเกิด...แบบว่า...มี "ปมด้อย" มานาน (ทรงสวย ถึงจะเจ็บ...ตู๊ดดด...ก็ตามที)  Grin Grin Grin
wnccdr
AA Pro

« Reply #7 on: February 14, 2010, 12:33:30 PM »

*** รอชมนะครับ...คราวนี้แหละ  Shocked Shocked Shocked
UL จะได้แจ้งเกิด...แบบว่า...มี "ปมด้อย" มานาน (ทรงสวย ถึงจะเจ็บ...ตู๊ดดด...ก็ตามที)  Grin Grin Grin
Grin Grin ;Dแน่นอนคร๊าบ..งานนี้ULแจ้งเกิด..พร้อมท้าชนทุกยี่ห้อคร๊าบ..ว่าแต่ใครอย่าเพิ่งขึ้นราคาน่ะครับ..ผมยังเก็บได้ไม่กี่ใบครับ..เบื้องต้นคนก่อการ..บอกว่ายินดีเปิดเผยกระบวนการทุกแง่มุม..ไม่สงวนลิขสิทธิ์..แต่วันนี้ท่านคงขี่มอไซด์วิบากอยู่ในป่าหน่ะครับ..เอาทุกอย่างท่านนี้..อิอิ Grin Grin Grin

อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #8 on: February 15, 2010, 07:19:35 AM »

Shocked Shocked Shocked
Jame
AA Pro

« Reply #9 on: February 15, 2010, 08:58:34 AM »

สวยมากๆครับ Wink

For Love Or Money
Red-pio
AA Pro

« Reply #10 on: February 15, 2010, 09:37:49 AM »

Grin Grin ;Dแน่นอนคร๊าบ..งานนี้ULแจ้งเกิด..พร้อมท้าชนทุกยี่ห้อคร๊าบ..ว่าแต่ใครอย่าเพิ่งขึ้นราคาน่ะครับ..ผมยังเก็บได้ไม่กี่ใบครับ..เบื้องต้นคนก่อการ..บอกว่ายินดีเปิดเผยกระบวนการทุกแง่มุม..ไม่สงวนลิขสิทธิ์..แต่วันนี้ท่านคงขี่มอไซด์วิบากอยู่ในป่าหน่ะครับ..เอาทุกอย่างท่านนี้..อิอิ Grin Grin Grin

*** มา...ไว...ไว...!!!  Grin Grin Grin
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #11 on: February 15, 2010, 10:26:48 PM »

ง้าม...ขะหนาดเลยครับ... Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
wnccdr
AA Pro

« Reply #12 on: February 15, 2010, 10:49:06 PM »

Grin Grin ;Dได้ความอนุเคราะห์บางอย่างจากคุณอั้น..ขอขอบคุณในน้ำใจไมตรีมา ณ.ที่นี้ด้วยคร๊าบบบ.. Grin Grin Grin

thep
Novice
**

Email
« Reply #13 on: February 16, 2010, 08:08:39 AM »

ขอขอบคุณ คุณอั้น สำหรับสติคเกอร์ครับ.. เดี๋ยวถ่ายรูป ใต้เบาะให้ดู ทำได้ง่ายๆ แต่แข็งแรง แน่นอนครับ...
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #14 on: February 16, 2010, 08:51:54 AM »

ยินดีที่ได้มีส่วนร่วมครับ
ขอบคุณครับ  Grin Grin Grin
Pages: [1] 2 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length